PackageKit - en to ml translation catalogue (234 entries)

en: (seconds)
ml: (സെക്കന്‍ഡുകള്‍)

en: A correct role is required
ml: ശരിയായ റോള്‍ ആവശ്യമുണ്ടു്

en: A destination directory and the package names to download are required
ml: ഏതു് ഡയറക്ടറി എന്നും ഡൌണ്‍ലോട് ചെയ്യുവാനുള്ള പാക്കേജുകളും ആവശ്യമുണ്ടു്

en: A filename to install is required
ml: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുവാനുള്ള ഫയലിന്റെ പേരു് ആവശ്യമുണ്ടു്

en: A licence identifier (eula-id) is required
ml: ലൈസന്‍സ് ഐഡന്റിഫയര്‍ (eula-id) ആവശ്യമുണ്ടു്

en: A package name is required
ml: പാക്കേജിന്റ് പേരു് ആവശ്യമുണ്ടു്

en: A package name to install is required
ml: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുവാനുള്ള പാക്കേജിന്റെ പേരു് ആവശ്യമുണ്ടു്

en: A package name to remove is required
ml: നീക്കം ചെയ്യുവാനുള്ള പാക്കേജിന്റെ പേരു് ആവശ്യമുണ്ടു്

en: A package name to resolve is required
ml: റിസോള്‍വ് ചെയ്യുവാനുള്ള പാക്കേജിന്റെ പേരു് ആവശ്യമുണ്ടു്

en: A package provide string is required
ml: പാക്കേജ് ലഭ്യമാക്കുന്ന സ്ട്രിങ് ആവശ്യമുണ്ടു്

en: A repo name, parameter and value are required
ml: ഒരു റിപ്പോയുടെ പേരും പരാമീറ്റരും മൂല്ല്യവും ആവശ്യമുണ്ടു്

en: A repository name is required
ml: സംഭരണിയ്ക്കുള്ള പേരു് ആവശ്യമുണ്ടു്

en: A search term is required
ml: തെരയുന്നതിനുള്ള വാചകം ആവശ്യമുണ്ടു്

en: A search type is required, e.g. name
ml: തെരയുന്നതിനുള്ള തരം ആവശ്യമുണ്ടു്, ഉദാ. പേരു്

en: A type, key_id and package_id are required
ml: ഏത് തരം, key_id, package_id എന്നിവ ആവശ്യമുണ്ടു്

en: Accept EULA
ml: EULA സ്വീകരിക്കുക

en: Accepting EULA
ml: EULA സ്വീകരിക്കുന്നു

en: Affected packages:
ml: ബാധിച്ച പാക്കേജുകള്‍:

en: Affected packages: None
ml: ബാധിച്ച പാക്കേജുകള്‍: ഒന്നുമില്ല

en: Agreement
ml: സമ്മതപ്പത്രം

en: Application restart required by:
ml: പ്രയോഗം വീണ്ടും ആരംഭിക്കേണ്ടതു് ആവശ്യമുള്ളതു്:

en: Authentication is required to accept a EULA
ml: ഒരു EULA സ്വീകരിക്കുന്നതിനായി ആവശ്യമുള്ള ആധികാരികത

en: Authentication is required to cancel a task that was not started by yourself
ml: നിങ്ങളായി ആരംഭിച്ചിട്ടില്ലാത്ത ഒരു ജോലി റദ്ദാക്കുന്നതിനായി ആധികാരികത ആവശ്യമുണ്ടു്

en: Authentication is required to reload the device with a new driver
ml: ഒരു പുതിയ ഡ്രൈവറുപയോഗിച്ചു് ഡിവൈസ് വീണ്ടും ലഭ്യമാക്കുന്നതിനു് ആധികാരികത ആവശ്യമുണ്ടു്

en: Available
ml: ലഭ്യം

en: Blocked
ml: തടസ്സപ്പെട്ടതു്

en: Cancel foreign task
ml: പുറമേ നിന്നുള്ള ജോലി റദ്ദാക്കുക

en: Canceling
ml: റദ്ദാക്കുന്നു

en: Cancelling
ml: റദ്ദാക്കുന്നു

en: Category
ml: വിഭാഗം

en: Changes
ml: മാറ്റങ്ങള്‍

en: Checking applications in use
ml: ഉപയോഗിത്തിലുള്ള പ്രയോഗങ്ങള്‍ പരിശോധിക്കുന്നു

en: Checking libraries in use
ml: ഉപയോഗത്തിലുള്ള ലൈബ്രറികള്‍ പരിശോധിക്കുന്നു

en: Checking signatures
ml: ഒപ്പുകള്‍ പരിശോധിക്കുന്നു

en: Cleaned up
ml: വെടിപ്പാക്കിരിക്കുന്നു

en: Cleaning up
ml: വെടിപ്പാക്കുന്നു

en: Cleaning up packages
ml: പാക്കേജുകള്‍ വെടിപ്പാക്കുന്നു

en: Command failed
ml: നിര്‍ദ്ദേശം പരാജയപ്പെട്ടു

en: Command line
ml: കമാന്‍ഡ് ലൈന്‍

en: Committing changes
ml: മാറ്റങ്ങള്‍ സമര്‍പ്പിക്കുന്നു

en: Copying files
ml: ഫയലുകള്‍ പകര്‍ത്തുന്നു

en: Debugging Options
ml: ഡീബഗ്ഗിങിനുള്ള ഉപാധികള്‍

en: Details about the update:
ml: പരിഷ്കരണങ്ങള്‍ സംബന്ധിച്ചുള്ള വിശദാംശങ്ങള്‍:

en: Directory not found
ml: ഡയറക്ടറി ലഭ്യമല്ല

en: Disable the idle timer
ml: ഐഡില്‍ ടൈമര്‍ പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

en: Disabled
ml: പ്രവര്‍ത്തന രഹിതം

en: Distribution
ml: വിതരണം

en: Do not install these packages unless you are sure it is safe to do so.
ml: ഈ പാക്കേജ് സുരക്ഷിതമാണു് എന്നുറപ്പു് വരുത്താതെ ഇതു് ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യരുതു്.

en: Do not install this package unless you are sure it is safe to do so.
ml: ഈ പാക്കേജ് സുരക്ഷിതമാണു് എന്നുറപ്പു് വരുത്താതെ ഇതു് ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യരുതു്.

en: Do not update these packages unless you are sure it is safe to do so.
ml: ഈ പാക്കേജ് സുരക്ഷിതമാണു് എന്നുറപ്പു് വരുത്താതെ ഇതു് പരിഷ്കരിക്കരുത്.

en: Do not update this package unless you are sure it is safe to do so.
ml: ഈ പാക്കേജ് സുരക്ഷിതമാണു് എന്നുറപ്പു് വരുത്താതെ ഇതു് പരിഷ്കരിക്കരുത്.

en: Do you accept this agreement?
ml: ഈ സമ്മതപ്പത്രം നിങ്ങള്‍ അംഗീകരിക്കുന്നുവോ?

en: Do you accept this signature?
ml: ഈ ഓപ്പ് നിങ്ങള്‍ അംഗീകരിക്കുന്നുവോ?

en: Do you want to allow installing of unsigned software?
ml: ഒപ്പില്ലാത്ത സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ നിങ്ങള്‍ക്കു് ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യണമോ?

en: Downloaded
ml: ഡൌണ്‍ലോട് ചെയ്തിരിക്കുന്നു

en: Downloading
ml: ഡൌണ്‍ലോട് ചെയ്യുന്നു

en: Downloading file lists
ml: ഫയല്‍ പട്ടികകള്‍‌ ഡൌണ്‍ലോട് ചെയ്യുന്നു

en: Downloading filelists (this may take some time to complete).
ml: ഫയല്‍ലിസ്റ്റുകള്‍ ഡൌണ്‍ലോട് ചെയ്യുന്നു (ഇതല്‍പം സമയമെടുക്കുന്നു).

en: Downloading groups
ml: ഗ്രൂപ്പുകള്‍ ഡൌണ്‍ലോട് ചെയ്യുന്നു

en: Downloading list of packages
ml: പാക്കേജുകളുടെ പട്ടിക ഡൌണ്‍ലോട് ചെയ്യുന്നു

en: Downloading lists of changes
ml: മാറ്റങ്ങളുടെ പട്ടിക ഡൌണ്‍ലോട് ചെയ്യുന്നു

en: Downloading packages
ml: പാക്കേജുകള്‍ ഡൌണ്‍ലോട് ചെയ്യുന്നു

en: Downloading repository information
ml: റിപ്പോസിറ്ററി വിവരം ഡൌണ്‍ലോട് ചെയ്യുന്നു

en: Downloading update information
ml: പരിഷ്കരണ വിവരം ഡൌണ്‍ലോട് ചെയ്യുന്നു

en: Duration
ml: സമയം

en: Enabled
ml: പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജം

en: End user licence agreement required
ml: ഉപയോക്താവിനുള്ള ലൈസന്‍സ് സമ്മതപ്പത്രം ആവശ്യമുണ്ടു്

en: Enhancement
ml: പുരോഗമിച്ചതു്

en: Exit after a small delay
ml: ഒരു ചെറിയ താമസത്തിനു് ശേഷം പുറത്ത് കടക്കുക

en: Exit after the engine has loaded
ml: എഞ്ചിന്‍ ലഭ്യമാക്കിയ ശേഷം പുറത്ത് കടക്കുക

en: Failed to contact PackageKit
ml: PackageKit-മായി ബന്ധപ്പെടുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Failed to get daemon state
ml: ഡെമണ്‍ അവസ്ഥ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to get the time since this action was last completed
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തി അവസാനമായി പൂര്‍ത്തിയാക്കിയ സമയം ലഭ്യമായില്ല

en: Failed to install packages
ml: പാക്കേജുകള്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to launch:
ml: ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം:

en: Failed to search for file
ml: ഫയല്‍ കണ്ടുപിടിക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Fatal error
ml: ഗുരുതര പിശക്

en: Finished
ml: പൂര്‍ത്തിയാക്കി

en: Generating package lists
ml: പാക്കേജ് പട്ടികകള്‍ ലഭ്യമാകുന്നു

en: Getting categories
ml: വിഭാഗങ്ങള്‍ ലഭ്യമാകുന്നു

en: Getting dependencies
ml: ഡിപെന്‍ഡന്‍സികള്‍ ലഭ്യമാകുന്നു

en: Getting details
ml: വിശദാംശങ്ങള്‍ ലഭ്യമാകുന്നു

en: Getting file list
ml: ഫയലുകളുടെ പട്ടിക ലഭ്യമാകുന്നു

en: Getting information
ml: വിവരം ലഭ്യമാകുന്നു

en: Getting packages
ml: പാക്കേജുകള്‍ ലഭ്യമാകുന്നു

en: Getting provides
ml: ലഭ്യമാകുന്നവ നല്‍കുന്നതു്

en: Getting repositories
ml: റിപ്പോസിറ്ററികള്‍ ലഭ്യമാകുന്നു

en: Getting requires
ml: ലഭ്യമാകുന്നതിനു് ആവശ്യമുള്ളതു്

en: Getting transactions
ml: ഇടപാടുകള്‍ ലഭ്യമാകുന്നു

en: Getting update details
ml: പരിഷ്കരണങ്ങളുടെ വിശദാംശം ലഭ്യമാകുന്നു

en: Getting updates
ml: പരിഷ്കാരങ്ങള്‍ ലഭ്യമാകുന്നു

en: Getting upgrades
ml: പരിഷ്കരണങ്ങള്‍ ലഭ്യമാകുന്നു

en: Icon
ml: ചിഹ്നം

en: Important
ml: പ്രധാനം

en: Install package '%s' to provide command '%s'?
ml: '%s' പാക്കേജ് ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുക, ഇതു് '%s' നിര്‍ദ്ദേശം നല്‍കുന്നു?

en: Install signed package
ml: ഒപ്പിട്ട പാക്കേജ് ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുക

en: Install the packages without asking for confirmation
ml: രണ്ടാമതുറപ്പിക്കാതെ പാക്കേജുകള്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുക

en: Install untrusted local file
ml: അവിശ്വസനീയമായ ലോക്കല്‍ ഫയല്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുക

en: Installed
ml: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തിരിക്കുന്ന

en: Installing
ml: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുന്നു

en: Installing files
ml: ഫയലുകള്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുന്നു

en: Installing packages
ml: പാക്കേജുകള്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുന്നു

en: Installing signature
ml: ഒപ്പു് ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുന്നു

en: Installing updates
ml: പരിഷ്കാരങ്ങള്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുന്നു

en: Issued
ml: നല്‍കിയതു്

en: Key ID
ml: കീ ID

en: Key Timestamp
ml: കീ ടൈംസ്ടാമ്പ്

en: Key URL
ml: കീ യുആര്‍എല്‍

en: Key fingerprint
ml: കീ വിരലടയാളം

en: Key user
ml: കീ ഉപയോക്താവു്

en: Loading cache
ml: കാഷ് ലഭ്യമാക്കുന്നു

en: Loading list of packages.
ml: പാക്കേജുകളുടെ പട്ടിക ലഭ്യമാക്കുന്നു.

en: Media change required
ml: മീഡിയാ മാറ്റേണ്ടതുണ്ടു്

en: Media label
ml: മീഡിയാ ലേബല്‍

en: Media type
ml: മീഡിയാ തരം

en: More than one package matches:
ml: ഒന്നില്‍ കൂടുതല്‍ ചേരുന്ന പാക്കേജുകള്‍:

en: Name
ml: പേരു്

en: No files
ml: ഫയലുകള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Normal
ml: സാധാരണ

en: Obsoleted
ml: വേണ്ടെന്നുവച്ചിരിക്കുന്നു

en: Obsoletes
ml: വേണ്ടെന്നു് വച്ചവ

en: Obsoleting
ml: വേണ്ടെന്നുവയ്ക്കുന്നു

en: Obsoleting packages
ml: പാക്കേജുകള്‍ ഇല്ലാതാക്കുന്നു

en: Option '%s' is not supported
ml: '%s' എന്ന ഐച്ഛികത്തിനുള്ള പിന്തുണ ലഭ്യമല്ല

en: Package description
ml: പാക്കേജ് വിശദാംശങ്ങള്‍

en: Package files
ml: പാക്കേജിലുള്ള ഫയലുകള്‍

en: PackageKit Console Interface
ml: പാക്കേജ്കിറ്റ് കണ്‍സോള്‍ ഇന്റര്‍ഫെയിസ്

en: PackageKit Monitor
ml: പാക്കേജ്കിറ്റ് നിരീക്ഷകന്‍

en: PackageKit service
ml: പാക്കേജ്കിറ്റ് സര്‍വീസ്

en: Packages providing this file are:
ml: ഈ ഫയല്‍ ലഭ്യമാക്കുന്ന പാക്കേജുകള്‍:

en: Packaging backend to use, e.g. dummy
ml: ഉപയോഗിക്കുന്നതിനായി ബാക്കെന്‍ഡ് പാക്കേജ് ചെയ്യുന്നു, ഉദാ. dummy

en: Parent
ml: പേരന്റ്

en: Percentage
ml: ശതമാനം

en: Please choose a command to run
ml: പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുന്നതിനുള്ള കമാന്‍ഡ് ദയവായി തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Please choose a package to install
ml: ദയവായി ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുന്നതിനായി ഒരു പാക്കേജ് തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Please choose the correct package:
ml: ദയവായി ശരിയായ പാക്കേജ് തെരഞ്ഞെടുക്കുക:

en: Please enter a number from 1 to %i:
ml: ദയവായി 1 മുതല്‍ %i വരെയുള്ള ഒരു അക്കം നല്‍കുക:

en: Please insert the correct media
ml: ദയവായി ശരിയായ മീഡിയാ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Please logout and login to complete the update as important security updates have been installed.
ml: പ്രധാന സുരക്ഷാ പുതുമകള്‍ കാരണം പരിഷ്കരണം പൂര്‍ത്തിയാക്കുന്നതിനായി ദയവായി ലോഗൌട്ട് ചെയ്ത് ലോഗിന്‍ ചെയ്യുക.

en: Please logout and login to complete the update.
ml: പരിഷ്കരണങ്ങള്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കുന്നതിനായി ദയവായി ലോഗൌട്ട് ചെയ്ത് ലോഗിന്‍ ചെയ്യുക.

en: Please restart the computer to complete the update as important security updates have been installed.
ml: പ്രധാന സുരക്ഷാ പുതുമകള്‍ കാരണം പരിഷ്കരണം പൂര്‍ത്തിയാക്കുന്നതിനായി ദയവായി നിങ്ങളുടെ കമ്പ്യൂട്ടര്‍ വീണ്ടും ആരംഭിക്കുക.

en: Please restart the computer to complete the update.
ml: പരിഷ്കരണങ്ങള്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കുന്നതിനായി ദയവായി നിങ്ങളുടെ കമ്പ്യൂട്ടര്‍ വീണ്ടും ആരംഭിക്കുക.

en: Print to screen a machine readable output, rather than using animated widgets
ml: ആനിമേറ്റഡ് വിഡ്ജറ്റുകള്‍ ഉപയോഗിക്കുന്നതിനേക്കാള്‍ മഷീന്‍ മനസ്സിലാക്കുന്ന ഔട്ട്പുട്ട് സ്ക്രീനിലേക്ക് പ്രിന്റ് ചെയ്യുക

en: Proceed with changes?
ml: മാറ്റങ്ങളുമായി മുമ്പോട്ട് പോകണമോ?

en: Querying
ml: ക്വറി ചെയ്യുന്നു

en: Real name
ml: യഥാര്‍ത്ഥ പേരു്

en: Refreshing cache
ml: കാഷ് പുതുക്കുന്നു

en: Refreshing software list
ml: സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ പട്ടി പുതുക്കുന്നുു

en: Reinstalled
ml: വീണ്ടും ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തിരിക്കുന്നു

en: Reinstalling
ml: വീണ്ടും ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുന്നു

en: Reload a device
ml: ഒരു ഡിവൈസ് വീണ്ടും ലഭ്യമാക്കുക

en: Remove package
ml: പാക്കേജ് നീക്കം ചെയ്യുക

en: Removed
ml: നീക്കം ചെയ്തിരിക്കുന്നു

en: Removing
ml: നീക്കം ചെയ്യുന്നു

en: Removing packages
ml: പാക്കേജുകള്‍ നീക്കം ചെയ്യുന്നു

en: Repackaging files
ml: ഫയലുകള്‍ വീണ്ടും പാക്കേജ് ചെയ്യുന്നു

en: Requesting data
ml: ഡേറ്റാ ആവശ്യപ്പെടുന്നു

en: Resolving
ml: പരിഹരിക്കുന്നു

en: Resolving dependencies
ml: ഡിപെന്‍ഡന്‍സികള്‍ റിസോള്‍വ് ചെയ്യുന്നു

en: Restart
ml: വീണ്ടും ആരംഭിക്കുക

en: Results:
ml: ഫലങ്ങള്‍:

en: Role
ml: റോള്‍

en: Run similar command:
ml: ഇതുപോലുള്ള കമാന്‍ഡ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുക:

en: Run the command using idle network bandwidth and also using less power
ml: സ്ഥിരമായ നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ബാന്‍ഡ്‌വിഡ്തും കുറഞ്ഞ പവറും ഉപയോഗിച്ചു് കമാന്‍ഡ് പ്രവര്‍ത്തിപ്പുക്കുക

en: Running
ml: പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നു

en: Scanning applications
ml: പ്രയോഗങ്ങള്‍ പരിശോധിക്കുന്നു

en: Searching by details
ml: വിശദാംശങ്ങള്‍ അനുസരിച്ചു് തെരയുന്നു

en: Searching by file
ml: ഫയലുകള്‍ അനുസരിച്ചു് തെരയുന്നു

en: Searching by name
ml: പേരനുസരിച്ചു് തെരയുന്നു

en: Searching groups
ml: ഗ്രൂപ്പുകള്‍ അനുസരിച്ചു് തെരയുന്നു

en: Security
ml: സുരക്ഷാ

en: Session restart (security) required:
ml: സെഷന്‍ വീണ്ടും ആരംഭിക്കുന്നതു് (സുരക്ഷാ പരിഷ്കരണം) ആവശ്യമുള്ളതു്:

en: Session restart required:
ml: സെഷന്‍ വീണ്ടും ആരംഭിക്കേണ്ടതുണ്ടു്:

en: Set network proxy
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് പ്രോക്സി സജ്ജമാക്കുക

en: Set the filter, e.g. installed
ml: ഫില്‍‌റ്റര്‍ ക്രമികരിക്കുക, e.g. ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തിരിക്കുന്നു

en: Setting data
ml: ഡേറ്റാ സജ്ജമാക്കുന്നു

en: Show debugging information for all files
ml: എല്ലാ ഫയലുകള്‍ക്കുമുള്ള ഡീബഗ്ഗിങ് വിവരം കാണിക്കുക

en: Show debugging options
ml: ഡീബഗ്ഗിങിനുള്ള ഉപാധികള്‍ കാണിക്കുക

en: Show the program version and exit
ml: പ്രോഗ്രാമിന്റെ പതിപ്പ് കാണിച്ചശേഷം പുറത്ത് കടക്കുക

en: Show version and exit
ml: പതിപ്പ് കാണിച്ചശേഷം പുറത്ത് കടക്കുക

en: Similar command is:
ml: ഇതു് പോലുള്ള കമാന്‍ഡ്:

en: Similar commands are:
ml: ഇതു് പോലുള്ള കമാന്‍ഡുകള്‍:

en: Software source name
ml: സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ സോഴ്സിന്റെ പേരു്

en: Software source signature required
ml: സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ സോഴ്സ് ഒപ്പു് ആവശ്യമുണ്ടു്

en: Starting
ml: ആരംഭിക്കുന്നു

en: State
ml: അവസ്ഥ

en: Status
ml: അവസ്ഥ

en: Subcommands:
ml: സബ്കമാന്‍ഡുകള്‍:

en: Succeeded
ml: ഇടപാടു് പൂര്‍ത്തിയായി

en: Suitable packages are:
ml: ഉചിതമായ പാക്കേജുകള്‍:

en: Summary
ml: സമ്മറി

en: System restart (security) required by:
ml: സിസ്റ്റം വീണ്ടും ആരംഭിക്കുന്നതു് (സുരക്ഷാ പരിഷ്കരണം) ആവശ്യമുള്ളതു്:

en: System restart required by:
ml: സിസ്റ്റം വീണ്ടും ആരംഭിക്കുന്നതു് ആവശ്യമുള്ളതു്:

en: System time
ml: സിസ്റ്റം സമയം

en: Testing changes
ml: മാറ്റങ്ങള്‍ പരീക്ഷിക്കുന്നു

en: Text
ml: വാക്യം

en: The agreement was not accepted.
ml: സമ്മതപ്പത്രം സ്വീകരിക്കുന്നില്ല.

en: The correct media was not inserted.
ml: ശരിയായ മീഡിയാ നല്‍കിയിട്ടില്ല.

en: The daemon crashed mid-transaction!
ml: ഡെമണ്‍ തകര്‍ന്നിരിക്കുന്നു!

en: The filter specified was invalid
ml: നല്‍കിയ ഫില്‍‌റ്റര്‍ തെറ്റാണു്

en: The following packages have to be downgraded:
ml: താഴെ പറയുന്ന പാക്കേജുകള്‍ ഡൌണ്‍ഗ്രേഡ് ചെയ്യേണ്ടതുണ്ടു്:

en: The following packages have to be installed:
ml: താഴെ പറയുന്ന പാക്കേജുകള്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യേണ്ടതാണു്:

en: The following packages have to be reinstalled:
ml: താഴെ പറയുന്ന പാക്കേജുകള്‍ വീണ്ടും ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യേണ്ടതുണ്ടു്:

en: The following packages have to be removed:
ml: താഴെ പറയുന്ന പാക്കേജുകള്‍ നീക്കം ചെയ്യേണ്ടതുണ്ടു്.

en: The following packages have to be updated:
ml: താഴെ പറയുന്ന പാക്കേജുകള്‍ പരിഷ്കരിക്കേണ്ടതുണ്ടു്:

en: The package providing this file is:
ml: ഈ ഫയല്‍ ലഭ്യമാക്കുന്ന പാക്കേജ്:

en: The signature was not accepted.
ml: ഒപ്പ് സ്വീകരിക്കുന്നില്ല.

en: The software is not from a trusted source.
ml: സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ ഒരു ട്രസ്റ്റഡ് സോഴ്സില്‍ നിന്നുമല്ല.

en: The transaction did not proceed.
ml: ഇടപാടു് തുടര്‍ന്നില്ല.

en: The transaction failed
ml: ഇടപാടു് പരാജയപ്പെട്ടു

en: The unsigned software will not be installed.
ml: ഒപ്പിട്ടിട്ടില്ലാത്ത സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുന്നതല്ല.

en: There are no updates available at this time.
ml: ഒരു പരിഷ്കരണങ്ങളും ഇപ്പോള്‍ ലഭ്യമല്ല.

en: This tool could not find all the packages: %s
ml: എല്ലാ പാക്കേജുകളും കണ്ടുപിടിക്കുവാന്‍ ഈ പ്രയോഗത്തിനു് സാധ്യമായില്ല: %s

en: This tool could not find any available package: %s
ml: ലഭ്യമായ പാക്കേജ് കണ്ടുപിടിക്കുവാന്‍ ഈ പ്രയോഗത്തിനു് സാധ്യമായില്ല: %s

en: This tool could not find the installed package: %s
ml: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്ത പാക്കേജുകള്‍ കണ്ടുപിടിക്കുവാന്‍ ഈ പ്രയോഗത്തിനു് സാധ്യമായില്ല: %s

en: This tool could not find the package: %s
ml: പാക്കേജ് കണ്ടുപിടിക്കുവാന്‍ ഈ പ്രയോഗത്തിനു് സാധ്യമായില്ല: %s

en: Transaction
ml: ഇടപാടു്

en: Trivial
ml: ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട

en: Type
ml: തരം

en: Unknown role type
ml: അപരിചിതമായ റോള്‍ രീതി

en: Unknown state
ml: അപരിചിതമായ അവസ്ഥ

en: Update text
ml: പരിഷ്കരിച്ച വാചകം

en: Updated
ml: പരിഷ്കരിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Updates
ml: പരിഷ്കരണങ്ങള്‍

en: Updating
ml: പരിഷ്കരിക്കുന്നു

en: Updating packages
ml: പാക്കേജുകള്‍ പരിഷ്കരിക്കുന്നു

en: Updating running applications
ml: പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന പ്രയോഗങ്ങള്‍ പരിഷ്കരിക്കുന്നു

en: User ID
ml: ഉപയോക്താവിനുള്ള ID

en: Username
ml: ഉപയോക്തൃനാമം

en: Vendor
ml: കച്ചവടക്കാരന്‍

en: Waiting for authentication
ml: ആധികാരികതയ്ക്കായി കാത്തിരിക്കുന്നു

en: Waiting for package manager lock
ml: പാക്കേജ് മാനേജര്‍ ലോക്കിനായി കാത്തിരിക്കുന്നു

en: Waiting for package manager lock.
ml: പാക്കേജ് മാനേജര്‍ ലോക്കിനായി കാത്തിരിക്കുന്നു.

en: Waiting in queue
ml: ക്യൂവില്‍ കാത്തിരിക്കുന്നു
